Từ một vùng đất cằn cỗi, đồi núi hoang sơ, thôn Xuân Sơn, xã Cổ Đạm (Nghi Xuân – Hà Tĩnh) hôm nay ...
Người dân Xuân Lam sôi nổi hiến đất mở đường
Thứ tư, 25/10/2023 | 10:23
Thưa quý vị và các bạn! Ý thức được việc mở rộng đường giao thông không những sẽ thuận lợi hơn trong việc đi lại và giao thương hàng hóa mà còn tạo cảnh quan môi trường sáng, xanh, sạch, đẹp, những năm gần đây, người dân ở xã Xuân Lam, huyện Nghi Xuân đã hiến đất để mở rộng đường giao thông.